FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

cho lính mới lèm wen với B2 nha

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

hèhè,my hum tìm đc cái forum B2,thếy hoạt động củn sôi nỗi,hum nai mìn xin đc mạn phép al2m wen vớicác ab5n B2 nhé.thêm bạn thêm zui mà phải hem.oki \?

Xem lý lịch thành viên

HitMan

Giám thị
Giám thị
Thằng Ân phải hem !!
Bày đặt giả bộ người ngòai lớp nữa chứ >"<

_Đã là người thì trên ko sợ ruồi, dưới ko sợ kiến, trái ko sợ muỗi, phải chẳng kiêng ve, tóm lại gặp côn trùng là phải đánh, gặp thằng mạnh thì đi về, gặp người yêu thì ra vẻ, gặp bồ cũ thì xếp re, gặp nhóc con thì trấn lột, gặp cốt đột thì nộp tiền, tóm lại: gặp thằng nhỏ thì bỏ vào bô, gặp thằng đô thì quỳ mà xưng "cháu", ấy là cái đạo làm người.......
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/mathuat_5100

Snow_Angel

Hiệu trưởng
Hiệu trưởng
Ai vậy nhỉ? Có phải Ân ko?
Giả điên là cụ đập 1 phát bẹp dí đó nha.
Muốn làm quen mà viết có mấy dòng. Để nghị khai rõ danh tánh, địa chỉ (nếu có em gái xinh xinh ở nhà thì cho đĩa chỉ chính xác 1 chút nha, kèm theo bản đồ càng tốt ^^), nick chat cụ bik òi (quan trọng là có em nào dễ thương thì để lại nick vô đây là ok), tình trạng bản thân (singel hay theo dấu chân thằng Trung òi).....

Hỡi thế gian ai là người giỏi toán
Giải cho tôi bài toán của tình yêu
Giả sử rằng tôi yêu người ấy
Chứng minh rằng người ấy cũng yêu tôi.
Xem lý lịch thành viên http://www.snow_angel.forever.as
tớ hem phải l2a A^n,tớ tên Nam học B5 mà,cho lèm wen nha,hèhè

Xem lý lịch thành viên

[B]ad_[J]ack

Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3
Có phải thằng Nam đá bóng như gà mắc thóc, chơi bóng rổ như thằng lùn đúng không?
Mà mày zô đây chi zậy, có C.Ronaldo ở đây nè em... cool

Xem lý lịch thành viên

JakeLong

Giám thị
Giám thị
Welcome welcome , B2 luôn luôn chào đón bạn bè từ bất cứ đâu(cứ xem thằng Nam bên B1 thì bít)

bone_poorartist

Giám thị
Giám thị
À thằng Nam cùi bắp B5, hôm nào rủ lớp mày chơi bóng rổ độ với lớp tao hehe rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor . cỡ mày ai mà thuê trời confused confused confused confused sick sick sick

Xem lý lịch thành viên
hèhè,trùi ui vào làm wen àm tòan mấy u wen rùi ko àh.......NẢn wé,girl B2 đâu oi,cho bắt tya cái đi
JakeLong:thanks u,đúng al2 bạn tốt có khác,kahkhà.
[B]ad_[J]ack:thấy ab5n này củng dẹp trai,dể thương lém đóa.cố chữa đc cái bịnh ##### thì làm hot gay đc đóa ,héhé
bone_poorartist:hèhè,bạn nhớ coi bạn thắng mìn lần àno chưa zậy ta,xạo àl hay àh

Xem lý lịch thành viên
.. girl B2 nè kưng... dám bắt tay pà chị của kưng thì nhào dzô nè... rolling on the floor rolling on the floor giới thiệu pà kon lun là "handsomedevil619" là em trai iu dấu (ọc ọc ọc) của mình... các bạn nhớ đối xử dzới thèng "em giai" cùa mình... đàng hoàng tử tế nha.. mún hành hạ hay đánh đập nhớ kêu mình dzô phụ 1 tay nữa nha... big grin big grin big grin em mình dễ "xương" lém... cố post bài nhìu nhìu lên nha kục kưng.... hohohooh cho pà chị nỡ mặt coi nèo... tongue tongue forum B2 giao lưu all bạn bè muh`... cứ yên tâm nha Nam... post bài đi hok seo đâu... còn Nam mún wen "ẻm" nào B2 thì cứ nói chị 1 tiếng... big grin big grin nhưng phải trả thù lao cho chị nha pé... happy happy

...Friendship ends when you stops sharing"...♥️♥️

Xem lý lịch thành viên

bone_poorartist

Giám thị
Giám thị
Bà nội khùg này, làm như girl B2 là đồ dỏm hay sao mà làm mai cho cái thèng Nam Khùng đó not talking not talking not talking not talking , cỡ bạn Nam nhà ta thì cho quen với thèng Super Feeder đc đó hehe daydreaming daydreaming daydreaming

Xem lý lịch thành viên
... ê thèng em hỗn xược kia... pà nội cho ăn cái dép bây h đó.... 2 đứa bây đều là em hết... seo muh` nói chiện kiểu đó... Chí ó.. coi chừng nha kưng... hok được nói Nam dzậy nữa đó... ăn nói đàng hoàng đó... em trai từ B5 qua ủng hộ cho mà còn lên tiếng khen chê nữa... dzô dziên quá... làm pà chị thất vọng quá...
Nam... hok sao đâu... kệ tụi nó... tham gia dzui dzẻ nha... qua forum B2 thăm chị muh` pải hem... kệ đi hen... ^^

Xem lý lịch thành viên

Snow_Angel

Hiệu trưởng
Hiệu trưởng
Con gái B2 tao chỉ chấm được có vài người à. Còn lại thì......đều phải đăng báo + khuyến mãi thật hậu thì họa may kiếm được chồng.
Mình suốt ngày ngồi bên máy tính, dùng tay thường xuyên nên tay bận lắm, bắt chân đở nha bạn. Nào cùng đưa chân ra nè.....

Hỡi thế gian ai là người giỏi toán
Giải cho tôi bài toán của tình yêu
Giả sử rằng tôi yêu người ấy
Chứng minh rằng người ấy cũng yêu tôi.
Xem lý lịch thành viên http://www.snow_angel.forever.as

mamlun91

Hiệu phó
Hiệu phó
ý rắc rối quá. Người ta qua làm quen làm gì mà mấy pác phản ứng ghê vậy. Chua bit là con gái B2 dễ thương lắm rồi nên không cần phải giữ như giữ của như vậy đâu. Pác nào chấm ai thì lên tiếng chứ đừng vơ nguyên đám vậy tội nghiệp người ta. Thui để em giới thiệu cho một vài girl B2 nha. Đầu tiên là bạn Nguyễn Thị Chí Ó bạn có một dáng người cực chuẩn lun. Nghĩa là cao ráo, mảnh mai và đặc biệt là rất nữ tính. Bạn ấy còn được gọi là bà nội trợ đảm đang đó. Vì bạn ấy biết cái gì cần đến ngày vào viện bảo tàng (đụng đến cái gì là hư cái đó). Ý còn điều rất đặc biệt nữa là bạn Ó có một giọng ca vàng anh rất thánh thót. Thui hôm nay giới thiệu một người thôi. Chừng nào rảnh em lôi thêm nha. rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

bone_poorartist

Giám thị
Giám thị
con wi chua kia, sao mày dám nói hot boy như zậy hả ???? angry angry angry angry

ĐẾN INUYASHA CÒN TRONG HỘI CẶP ĐÔI NỮA LÀ...
Xem lý lịch thành viên
... hahaha... Chua giới thiệu hay quá à... đó là girl nổi bật nhất B2 lun òi... cần j` giới thiệu thêm ai nữa... rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor giỡn thoy... dù ji` Chí ó cũng là em tui muh`... mấy bạn nương tay cho nó tý đi... big grin big grin

Xem lý lịch thành viên

JakeLong

Giám thị
Giám thị
Ohhohioho chổ này Chí Ó solo zới hai bà chằn lun , sung wá!!!

mamlun91

Hiệu phó
Hiệu phó
hok phải nói là bạn chí ó rất được chiếu cố mới đúng chớ. Dặc biệt là khi được 2 người trong BQT quan tâm rất được biệt như vậy (liệu nha con). Cảm động hok bạn chí ó. Mà cũng do số bạn sui thui. Trong một buổi sáng trong trẻo vậy tinh thần Chua đang vui vẻ (do tối qua đi chơi và còn chat với một nhỏ dễ xương nữa) nên ngứa tay muốn làm cái gì thui mà. Với lại vụ đó nó được diễn ra là do có người gửi Chua cái bài làm quen này chứ bộ (bạn Nam B5 đó). Vì thế nếu muốn xử lý thì mình khuyên bạn chí ó là xử thằng đưa cho Chua cái bài viết ấy nha. rolling on the floor rolling on the floor Chậc tội thằng Nam ghê. Chắc số bạn Nam xui rồi. Làm qun ai hok làm đụng ngay Chua. Thui nha coi như quà làm quen nè. (một chận cười thỏa thix lun mà hok tốn tiền). Nè còn ai muốn làm quen với bạn NAm hok nà. Mình xin bổ sung một vài điểm nữa nha. Bạn Nam thì nghe nói là hơi lùn, hình như bằng Nam đen lớp mình (vậy là cao hơn tui oy`) chuyên môn ôm trái bóng rổ (nhưng hok bit là có bit chơi hok nữa) và vô cùng là keo. Tui ghẹ hoài mà cũng hok dám nói bao toàn thể con gái B2 chầu kem nữa mờ. Tết vô thùi phải hào phóng chớ (coi như lì xì đầu năm lấy hên). Thui nói nhiều mất công lại gây sự với bạn thành viên mới thì hok tốt. Nhưng hy vọng bạn cũng là thành viên của B2 than yêu này. Chua yêu A2 lắm ngay cả những thằng quỷ cái của A2. love struck

[B]ad_[J]ack

Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3
bone_poorartist đã viết:À thằng Nam cùi bắp B5, hôm nào rủ lớp mày chơi bóng rổ độ với lớp tao hehe rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor . cỡ mày ai mà thuê trời confused confused confused confused sick sick sick
Àh. Thằng Nam B5 nó có tài đấy. Biết tài gì không....?
Chơi "football" trên Playstation chuyên đá phản lưới nhà.... rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

Xem lý lịch thành viên
éc,bạn Chua kì nha,thix ăn kem th2i cứ nói 1 tiếng,cứ úp mở xong kiu tui keo.xấu wá àh.Mời th2i dám mời thui nhưng lúc cầm bill thi 2 ko bít seo,dám đi ko.Kòn mún bít tụi bít chơi br ko,chiều thứ 3 tui có biểu diễn đóa,nhớ đón xem nha.chụt
[B]ad_[J]ack:ê,seo àmy giống thèng Y zậy ta,đá tòan thua mà cứ boom hòai àh.2 thèng mài đúng là hot gay tihiệt gòy,có ngon thì đá lại mài

Xem lý lịch thành viên

HitMan

Giám thị
Giám thị
Mài phải hem Nam kao nhầm nick 2 thằng bây..
Lúc nào cũng handsome mà có đâu ..tòan treo đầu dê bán thịt chó..
Tao là Trung
bone là thèm Ý
bad là thèm Tiến A
Quen cả rồi nhỉ...bữa nào thix thì and1 hok thì gọi B5 ra đây thix trò nào B2 chấp tất!!
Hay thix so sánh học lực bước vô..tao cay bọn B5 mài rồi nha >"<
Mở đại hội so tài hok ....thách thức B5 đó..!

_Đã là người thì trên ko sợ ruồi, dưới ko sợ kiến, trái ko sợ muỗi, phải chẳng kiêng ve, tóm lại gặp côn trùng là phải đánh, gặp thằng mạnh thì đi về, gặp người yêu thì ra vẻ, gặp bồ cũ thì xếp re, gặp nhóc con thì trấn lột, gặp cốt đột thì nộp tiền, tóm lại: gặp thằng nhỏ thì bỏ vào bô, gặp thằng đô thì quỳ mà xưng "cháu", ấy là cái đạo làm người.......
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/mathuat_5100

mamlun91

Hiệu phó
Hiệu phó
hok tui hok bit nha. Muốn làm quen girl B2 thì phải chịu thui mà. Chứ tui hok ác đâu mà. Phải gọi là tui tốt bụng muốn cho ông gia nhập B2 thui. Thì vấn đề trước tiên cần phải làm trước đã. Đúng hok nèo. Vậy cậmt tui nha. Còn về vụ chơi bóng rổ thì ai bit. đợi thứ 3 tuần sau muốn khè gì thì khe ha.

HitMan:tao bít hết gòi.Đề nghị mày ko có lời lẽ khiêu khích,trêu trọc nửa nha.mún thi đấu fairplay thì đc,and1 thì tìm tao,kòn thi mấy cái khác thì toa ko dám nói trước,tao đâu có phải boss.Zui là chính,ko có so sánh này nọ đâu àh nha

Xem lý lịch thành viên
... oy choy oy... lính mới lèm quen j` mà pà kon kéo dzô lém thế... sao toàn chửi và thách thức nhau hok dzậy?... còn Nam nữa... em trai j` mu`h sung quá ha kưng... làm quen B2 mà sao toàn gặp những người quen òi hok dzị... ngoan ngoãn tý đi nha... big grin big grin big grin

Xem lý lịch thành viên

mamlun91

Hiệu phó
Hiệu phó
ý em xin đính chính lại nha. Em chưa quen hắn ta mà. Nhưng tại ai vô forum B2 cũng đều là bạn hết trơn rồi nên hok cần khách sáo chi mất công thằng nhỏ ngại ngùng, thẹn thùng là chít đó. Vì vậy nếu ai bit rồi hoặc chưa biết thì cũng vui vẻ nói chuyện với bạn ấy như Chua nha (chắc thêm mấy nhỏ như tui nữa Nam hok giám vô forum đâu). Mà mấy pác con gái xông xáo B2 đâu rồi ra đây làm quen dân mới đi hok để mình tui chọc buồn lắm nhỉ. Mà seo pác Nam được nhiều người chiếu cố thế confused .mỗi mục của pác là đông vui nhất

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next