FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 on 16/2/2008, 9:59 pm

ThienLongMa10

Chuẩn bị đi học
Chuẩn bị đi học
Gà [list=1][*]Chắc là những bạn nào đã từng chơi game thì biết từ này ám chỉ cái jì.Những gamer nào còn nan tay or mới tập chơi đều được coi là Gà,và đương nhiên là 1 gamer nào cũng không muốn mình là một con Gà hay bị coi là Gà party nhưng để không bị coi là vậy bạn phải chơi game giỏi.Điều này bắt buộc gamer phải đầu tư tiền bạc và thời gian để chơi game rồi lên tay dần.Trong khi đó thì học sinh đâu có nhiều tiền và thời gian để làm việc này chứ.Học sinh như chúng mình còn phải lo học tập nữa chứ
Vậy mà có nhiều người lại nghiện game đến quên ăn quên ngủ, đầu óc lúc nào cũng chỉ nghĩ về game,làm sao để cho nhân vật của mình đạt được lever cao,đồ lúc nào cũng đẹp và Full Shop.Họ không còn biết học là jì nữa cả,đi học thì đi rất sớm nhưng về lại lại rất muộn,trên thực tế là họ đâu có đi học,ho. vào quán game ngồi chơi như vậy thui.Về mẹ hỏi thì '' Con vẫn đi học bình thường mà''
Đến cuối năm học thì kết quả học tập lại không thể chấp nhân được,điều này làm cho nhiều học sinh đã bỏ lỡ tuơng lai của mình một cách rất hoài phí.
on the phone Nhưng chơi game cũng là một cách giải trí,giảm strees.kích thích đầu óc nhanh nhạy hơn,hơn thế nưa game còn là một môn thể thao và là nghề kiếm ra tiền rất nhanh nữa
I don't know Nhưng nhiều bạn đã không í thức được việc chơi game của mình, chơi game cũng phải có điều độ như thế mới tốt được.
call me Còn ai yêu thich game thì nên xem chương trình Game enter trên kênh VTV2 lúc 21h, bạn sẽ thấy được game như thế nào big hug

Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/motchanmotchieuphieubat

2 Re: Gà on 16/2/2008, 10:04 pm

...thèng này... đầu có chập chập hem dzậy?....đi đâu mà đi lạc đề giữ dzi.. box kết bạn này mà post cái khỉ j `thế... sao hok qua box con trai mà post... còn danh tánh nữa.. định làm người bí ẩn à? ;>

...Friendship ends when you stops sharing"...♥️♥️

Xem lý lịch thành viên

3 Re: Gà on 16/2/2008, 11:06 pm

bone_poorartist

Giám thị
Giám thị
then`g nay` khu`ng chac luôn, nói ra danh tánh coi, phải B2 hôk mà nói chuyện mắc cười we'

ĐẾN INUYASHA CÒN TRONG HỘI CẶP ĐÔI NỮA LÀ...
Xem lý lịch thành viên

4 Re: Gà on 17/2/2008, 8:56 am

mamlun91

Hiệu phó
Hiệu phó
thì em nó đâu phải dân A2 đâu mà mấy pác lo chi. Em bít là chắc mấy pác sợ lớp ta lại có thêm một thằng khùn nữa chứ gì. Để em dịch bài này cho nghe nha. Bạn ấy muốn làm quen vơi lớp mình nhưng hok bit nói như thế nào nên ngồi nói nhảm vậy thui đó. Ai có mong muốn tìm một người biết chia sẻ thì cứ tìm bạn ấy nha (vì bạn ấy chỉ nghe mình nói mà chả bao giờ nói hết và hầu như onl hok hà). Ai muốn làm quen thì add nick này nha: thienthantinhyeu_10101991.
Chúc nhox sớm tìm được bạn nha winking

5 Re: Gà on 17/2/2008, 10:33 am

...hok pải B2 thì cho bik danh tánh ih nào... giống N B5 đó... làm wen nguyên 1 topic lun... ủa mà cho hỏi boy hay girl dzậy?.... hok giới thiệu dzề mình mà đi post game..... rolling on the floor angel

...Friendship ends when you stops sharing"...♥️♥️

Xem lý lịch thành viên

6 Re: Gà on 17/2/2008, 3:11 pm

B.N.Q.D

Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6
pó tay .. công nhận rảnh thiệt .. nói ngay trúng tên thằng Thần kê lớp mình chớ .. post bài này mắc cười oá ..

Xem lý lịch thành viên http://hoonfamily.org/forum

7 Re: Gà on 17/2/2008, 4:36 pm

Nè . chỉ cho. Về 11`b2 trường THPT Trần Hưng Đạo. lóp 11B2 hỏi Gà là thằng nào, biết ngay. khỏi giải thix. Mà Tự nhiên lập cái Topic về cái vấn đề mà ai cũng bik là sao , lần sau chọn lọc cho kỹ nha bạn , Ảh nói thêm , Mình là GÀ nè big grin

Xem lý lịch thành viên

8 Re: Gà on 17/2/2008, 6:52 pm

JakeLong

Giám thị
Giám thị
Cái thằng này nghiện game hặng trung , hok có chỗ xả nên xả bậy bạ, lần sau vào box Game's Club mà post nhé, chỗ này để kết bạn thui

9 Re: Gà on 18/2/2008, 6:04 pm

tomoyo3210

Giám thị
Giám thị
chài chài, bạn mới bạn hok bit mà mí ngừoi chửi xối xả là sao??? phải từ từ chứ, cái gì cũng phải từ từ, nếu ko mất hình tượng của 11b2 làm sao, cùng lắm add nick ròy chơi ctr+shift+r thui.
nói zậy chứ mắm lùn oai, mày bít người ta thì zới thiệu giùm lun đi
@ thienlongma10: tui ko lo zì ko game nào hấp dẫn được tui cả ^^

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]