FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 ... on 31/5/2008, 11:30 pm

Tại sao mà tui đặt tựa đề như dzậy?
Chắc nà các dzu cũng bít rùi... ghét tui wá nên xóa níck tui
ghanh tỵ với tui hic..............

Xem lý lịch thành viên

2 Re: ... on 1/6/2008, 3:07 am

tomoyo3210

Giám thị
Giám thị
càng đọc mấy bài này càng thấy tức, tức gì sao chắc ai cũng bik, chỉ mới mấy...tuần hok zô 4r thoy mà....tức wá...kòn kái tên này...dc 1 cái avatar...khà khà

3 Re: ... on 1/6/2008, 8:12 pm

JakeLong

Giám thị
Giám thị
girlgirl_boyboy bạn hoàn toàn không tôn trọng diễn đàn, những bài viết có nội dung nhảm nhí như thế này mà cũng đưa lên phần bản tin là sao? Đây không phải là chỗ muốn post cái gì thì post đâu

4 Re: ... on 3/6/2008, 7:29 am

girlgirl_boyboy đã viết:Tại sao mà tui đặt tựa đề như dzậy?
Chắc nà các dzu cũng bít rùi... ghét tui wá nên xóa níck tui
ghanh tỵ với tui hic..............
Bạn thật sự chẳng xem trọng forum gì cả, nếu coi trọng nó thì chẳng bao giờ lại đi viết bài linh tinh vào nhầm box, nội dung bạn viết lại đầy sự phản cảm và gây khó chịu... Trong lớp thật sự các bạn chưa hề... phải nói là chưa từng biết tui là con người như thế nào?... Tui nghĩ đã là bạn bè nên nói giỡn ko trách... đừng có lợi dụng điều đó mà đem ra nhiều lần...
Đã dzậy còn hỏi "Tại sao đặt tựa đề dzậy?" bạn có giỏi thì đi mà phá những đứa ngoài lớp đó... trong một lớp mà làm dzậy? Thật sự bạn thiếu tôn trọng những người xung quanh quá! ...FORUM KHÔNG XỬ LÍ NGHIÊM NGẶT CŨNG NHƯ TUI NÓI BAN ĐẦU... KHÔNG DEL NICK NGƯỜI VI PHẠM THÌ HÃY DEL NICK NÀY ĐI... FORUM LẬP RA LÀM GÌ, NÓI MỘT ĐẰNG LÀM MỘT NẺO... THỬ HỎI SAO CHẲNG CÓ AI THAM GIA... VI PHẠM LÀ PHẢI XỬ LÍ NGHIÊM TRỌNG... CÒN CÁI NGƯỜI KIA... ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ NƠI TÙY TIỆN NÓI NHỮNG ĐIỀU NGHE CHÓI TAI DZẬY? THỬ HỎI BẠN CÓ CÁI J` ĐỂ NGƯỜI KHÁC PHẢI TÔN TRỌNG VÀ GANH TỴ... NÓI RA MÀ KO BIẾT SUY NGHĨ... THIK LÀ CỨ NÓI CHẲNG QUAN TÂM ĐẾN AI, CHỈ BIK SỐNG VÌ MÌNH...

...Friendship ends when you stops sharing"...♥️♥️

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]