FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Hình Titalium_168 ở HongKong và vài thành viên B2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Titalium_168

Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Xem lý lịch thành viên
Hahahahahah !!! Thì ra Titalium là anh , giờ mới Bik, ôi hình các bạn , thật là "Kute" , "Un đỡ able" , anh còn thì post típ nhé , công chúa Osa nhìn ...... ko thể Kute hơn nữa !!!!!! <-l <-l <-l <-l <-l <-l

mamlun91

Hiệu phó
Hiệu phó
ua? em nghe don` la` anh con` san kieu toc' cua thy ga` ma`. Seo hem post lun di. Ma` tui no' co' qua lau nha` cho anh hem vay?

Titalium_168

Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3
mamlun91 đã viết:ua? em nghe don` la` anh con` san kieu toc' cua thy ga` ma`. Seo hem post lun di. Ma` tui no' co' qua lau nha` cho anh hem vay?

dung rui! anh co san kieu toc "SU TU XUONG NUI". ... De khi nao su tu con toc tai manh me.. anh se post cho...
Tat nhien la tui no lau nha sach se cho anh chu sao! devil

Xem lý lịch thành viên

VipperKid

Hiệu phó
Hiệu phó
Hôm nay nghe nói anh post hình nóa !! Nóa nghe xong mòa sửng sốt lo lắng cả lên. Đã thía em còn boom vô vài cái làm nóa hem ngủ đc. Chc81 kiủ này nóa mòa bik chắc nóa làm thịt em và anh wóa. happy

Xem lý lịch thành viên

Silly Girl

Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4
Anh Tân trông "điệu đà" gúm... big grin:D:D!!

Xem lý lịch thành viên http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]